"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านตั้งวาล์ว ที่โคราชครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/2/2012 16:07 โดย aek_vtec

หาร้านตั้งวาล์ว ที่โคราชครับ....ด่วนคับ  ตอนนี้เหมือนจะยัน..
ร้านทำบูชปีกนก จะเซ็ทช่วงล่างใหม่
อาการ - เสียงเครื่อง แก๊กๆๆ ช่วงออกตัว เช้า..
         - เดินเบามีอาการรอบตก เหมือนจะดับ ..ไม่นิ่ง
รถ ZX 08 VTEC

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถไปเช็คแก๊สที่ร้านโมดิฟายครับ บอกราคาตั้งวาวล์ประมาณ800อะครับไม่รู้แพงไปป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านแถวไหนคับ

อยู่ตรงไฟแดงโลตัสเลยครับ
วันนี้ผมก็เอาไปตั้งมาแต่ไม่ใช้ร้านโมดิฟายนะรู้จักช่างฮอนด้าให้เค้าทำให้ถ้าสนใจเดียวผมติดต่อให้

ดีเลยคับ

วันนี้เอารถไปเช็คแก๊สที่ร้านโมดิฟายครับ บอกราคาตั้ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 8/2/2012 21:32
ปกติตั้งวาลอยู่ราคาประมาณ 450 นะ .. แล้วไปทำที่ร้านไหนอ่ะ ทำดีมั้ยครับ

ตอบกลับ 6# JUNIOR_ZX

ให้พี่เก่งฮอนด้าทำให้ แก่คิดค่าแรง 400 ล้างลิ้นปี่ผีเสื้อให้ด้วย

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ให้พี่เก่งฮอนด้าทำให้ แก่คิดค่าแรง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 14/2/2012 16:59

ใช้เวลานานไหมคับ แล้วติดต่อพี่เค้างัยอ่ะ
ขอเบอร์ทางpmหน่อยคับ

ตอบกลับ 8# aek_vtec

พี่แกว่างเฉพาะวันอาทิตย์นะครับ ถ้าตั้งวาวล์ตั้งแปปเดียวแต่ว่าต้องตอให้เครื่องเย็นก่อนถึงจะทำได้ก็ใช้เวลาประมาณครึ่งวันเลยครับ

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ให้พี่เก่งฮอนด้าทำให้ แก่คิดค่าแรง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 14/2/2012 16:59
สวดย็อด ขอเบอร์แกไว้หน่อยสิ เผื่อได้ใช้บริการอ่ะแมน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host