"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โบสถ์คริสต์ ณ จันทบุรี

แวะเวียนไปแถวนั้น เลยหยิบภาพมาแนะนำสภานที่เที่ยวครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ครับ อยู่ใน รร สตรีมารดาพิทักษ์ เห็นเขาบอกว่าเป็นโบสถ์ที่สวยที่สุดในประเทศไทยไหนะครับ
ไม่รู้จริงไหมนะครับ..อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่ครับ อยู่ใน รร สตรีมารดาพิทักษ์ เห็นเขาบอกว่าเป็นโบสถ์ที่สวยที่สุดในประเทศไทยไหนะครับ
ไม่รู้จริงไหมนะครับ..อิอิ

สวยมากครับ ยังกับภาพโพสต์เตอร์ที่ขายตามงานกาชาดเลย ...
BB_Gun โพสต์เมื่อ 6/2/2012 19:25

งานกาชาดเลยเหรอครับ...555

โอ...แม่เจ้า เทพจริงๆ ครับ ขอบคุณมากครับ ได้อะไรเยอะเลยครับ
แล้วโปรแกรมที่พี่แกใช้ โปีแกรมอะไรเหรอครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host