"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ส่วนตัวใช้ Canon7D ค่ะ เพราะชอบถ่ายคนมากกว่าวิว แต่สุดท้ายก็อยู่ที่ก้อนเนื้อหลังเลนส์อยู่ดี แหะๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่ม
konbascript โพสต์เมื่อ 19/1/2012 16:42

แหะๆๆ ตั้งแต่บัดนั้นจนกระทั้งตอนนี้ก็ปีกว่าแล้วตั้งแต่ซื้อก็ยังถ่ายไม่ได้เรื่องเลย มีไรแนะนำด้วยนะค่ะ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/1/2012 23:17 โดย BB_Gun

ขอบคุณมากครับคุ ...
BB_Gun โพสต์เมื่อ 15/1/2012 23:15

ก่อนซื้อก็ลังเลระหว่าง 60D , 90D แต่ไม่มีความรู้ไรเลย แค่เคยลองจับของเพื่อน แต่สุดท้ายมาลงเอยที่ 7D แบบ งงๆ ขอโทษถ้าให้คำปรึกษาแบบไม่กระจ่าง แต่ยังไงทุกคนล้วนแล้วแต่มีความสุขที่ได้ยินเสียงชัตเตอร์ค่ะ ^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host