"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สังขละ เมืองในหมอก

สวัสดีครับชาว hcc  

ไปเที่ยวสังขละมา  มีรูปมาผาก ครับเผื่อมีใครจะอยากไปมั่งๆๆๆๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่อๆๆๆๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/1/2012 15:17 โดย direk44

ขอบคุณ HCC  ด้วยครับ น้อมรับคำติชม  

สวยเยี่ยมเลยครับน้าตู้....อันนี้ภาพแต่งแล้วรึป่าวครั ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 10/1/2012 13:35

ขอบคุณ ทุก คห. เลยครับ  

มีตกแต่งมาบ้างครับ   การ balance histogram สำคัญๆๆๆ มว้ากกกกก

ไม่รูเรื่องเลยกะไอ้คำว่า love

โอ้ย..อ.เกตทำผมเคลิ้มม 55555

ภาพสวยทุกรุปคร้าาาบ   ยอดเยี่ยม
henry114 โพสต์เมื่อ 13/1/2012 00:07

ขอบคุณครับ

สุดยอดลุงตู้
oumyim โพสต์เมื่อ 13/2/2012 21:23

ยังอยากกลับไปแก้มืออีกอ่ะครับบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host