"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยมาก อยากได้แต่ทำไม่เป็น
smoothsea โพสต์เมื่อ 9/1/2012 13:42

งั้นงานนี้ถ้าอยากได้ต้องเข้าร้านแล้วล่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  city_creative

ตรงโค้งมุมทำไงครับ ผมทำไม่เคยสำเร็ ...
papholthat โพสต์เมื่อ 9/1/2012 18:56

ไดร์ร้อนเป่่าเคฟล่าให้อ่อนแล้วดึงให้ตึงครับ  ดึงเหมือนผ้าเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าจะรื้อมาหุ้มเหมือนกันไม่ไหวสีเริ่มลอก ...
noth1 โพสต์เมื่อ 9/1/2012 17:31

จัดเลยครับ รับรองสวย

งั้นรบกวนพี่ลงรายละเอียดเลยครับ มีภาพประกอบทุกขั้นตอนเลยครับ

สุดยอดเลยครับ ไอเดียเจ๋ง

สวยงามมากมายยยยย

รับทำครับ แต่ผมอยู่ขอนแก่นนี่สิครับ ท่านจะสะดวกรึป ...
city_creative โพสต์เมื่อ 9/1/2012 09:48

ขอนแก่น.....คนบ้านเดียวกันตั้วนิ

งั้นรบกวนพี่ลงรายละเอียดเลยครับ มีภาพประกอบทุกขั้น ...
talentza โพสต์เมื่อ 9/1/2012 21:48

พอดีตอนทำ ผมทำคนเดียวอ่ะครับ ทั้งทำทั้งถ่ายรูปด้วย ก็เลยถ่ายได้แค่นี้  รอคันต่อไปเดี๋ยวผมจะเอาแบบละเอียดมาให้ดูนะครับ ต้องขออภัยจริงๆ

สุดยอดเลยครับ ไอเดียเจ๋ง
mojomojo โพสต์เมื่อ 10/1/2012 08:46

ไอเดียที่ได้  มาจากปัญหาความสกปรกของผมเองครับ 555 ชอบซ่อมรถแล้วไม่ยอมล้างมือก่อนขึ้นรถ  มันเลยเปื้อนอย่างแรง

สวยงามมากมายยยยย
konbascript โพสต์เมื่อ 10/1/2012 10:10

ชอบก็จัดเลยครับ ผมว่ามีประโยชน์ไม่น้อย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host