"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลางวัน80-100 กลางคืน60-80(มองไม่เห็นทาง)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมขับ120ขึ้นไป มันมีเสียงดังจากเบาะข้างคนขับอ่ะคับ เสียงดังและได้ยินอยู่นานมาก จนต้องยกคันเร่งทุกทีเลยครับ
ไม่ทราบว่าใครเป็นเหมือนกันบ้าง ผมว่าเป็นกันหลายท่านแน่ครับ อาการนี้ เราน่าจะเสนอให้ทางHONDAแก้ไขนะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

140-150 ใช้LPG ก็ยังได้อีก แต่แฟนบอก(รีบไปตามควายที่ไหน)เลยเหลือ 90 คับ..... อิอิอิอิ
.........โดนจังเลยคับ รีบไปตามควายที่ไหน อิ อิ

เคยสูงสุดเกือบ 170 เส้นมอเตอร์เวย์ก่อนถึงด่านพานทอง ชลบุรี ได้แค่นี้ค่ะ ใจไม่ถึงและอิอิ  แต่ปกติทางดีขับอยู่ 100-140 ค่ะ  ถึงขับเร็วแต่ไม่ประมาทค่ะ อิอิ

160 ก็เต็มที่แล้วครับ

185 km/hr. City MT เลขไมล์ สองพันกว่าโล...ระยะประมาณ 1.5 Km.... ครับ

192-195 ถนน กาญจนา ตอน 4 ทุ่มครับมันมาก

ผมใช้ 03 วิ่งเส้นแกลงไปจันทบุรี ได้ 160 กว่า คับ นั่งไปสี่คน

เ็ต็มที่ 190 กล่องตัด .....
บนทางด่วนจากแยกมอเตอร์เวย์มาโผล่สุขุมวิท 50  อย่างต่ำ 180 เสมอๆ โค้งก็ไม่ต่ำกว่า 140 ทุกโค้ง City MT 16,000 โล  หนึบแน่นไม่มีโคลงเคลง ไม่ร่อน ขอบคุณ B14 ณ โอกาสนี้

150 ค่ะ แต่ไม่บ่อยเพราะเปลืองน้ำมัน
แม่บอก ..."แม่ไม่รีบนะลูก"..  วันหลัง พอแม่ขึ้นรถด้วยปั๊บ
..เอายานอนหลับให้แม่ทานเลย.. 555+++
เอ่อ..แบบว่า ขับช้าไม่เป็นอะค่ะ อิอิ..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host