"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/12/2011 09:50 โดย runningZX

จะรีบแค่ไหนเมียก็ให้วิ่ง 60 เร็วกว่านี้เสียวเกิน
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แค่ 130  ก็ตัวเริ่มเบาแล้วค้าบ ยางผมก็ยางเดิม กลัวบินค้าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][img][img][/img][/img][/img]

ขับขี่ระวังกันนะครับ เห็นเพื่อนๆ แต่ละคน แล้ว กลัวแทน
อุบัติเหตุมันแว๊ปเดียวจริงๆ ครับ ไม่ถึงวิ
อะไรบนถนนมันเกิดได้ทั้งนั้น ขับอยู่ดีดี ยางแตก ถ้าที่ความเร็ว 80-90 คงไม่เท่าไหร่ แล้วถ้าไปแตกที่ 180-190 หละครับ  มีบินได้เลย  ด้วยความห่วงใย จากคนเคยรอดตาย จากยมบาล

150-160 ถนนที่ลงจากช่องเขาขาดไปเพชรบูรณ์ตอนดึกถนนโล่งม ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 7/12/2011 06:09

เอาให้ถึง 285 นะพี่บอล 555555

195 ครับ  กล่องตัดที่190อ่ะ และวิ่งลงเนินยาวๆไปได้อีก5  แต่ขับช้าๆดีกว่าครับเพื่อความปลอดภัย

ตอนนั้นออกมาสดๆครับ Runin ไปในตัวครับ ถ้าอยากเร็วและหนึบควรไปแต่งช่วงล่างให้ดีๆครับพี่น้อง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

150 กำลังดีคับ !!
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ของผม city 03 ได้ประมาณ 170 ครับไปเร็วกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ แฟนสั่ง

มั้ยเคยมิดนะเคยเยียบแค่170เปลืองนำมัน555

140-150 ใช้LPG ก็ยังได้อีก แต่แฟนบอก(รีบไปตามควายที่ไหน)เลยเหลือ 90 คับ..... อิอิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host