"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทำไมชาวใต้เงียบจังเลยคับ

ทำไมชาวใต้เงียบจังเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

55 สงสัยคงจะซุ่มกันอยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

หวาดดีครับ คุณเบล  คุณพงษ์   สบายดีน่ะครับ   

ชาวใต้เงียบจริงๆๆช่วงนี้  55555++

ส่วนตัวผม  ช่วงนี้ วุ่นๆๆครับ  กำลังทำโครงการมอบของให้โรงเรียน ที่เกาะนางคำและทะเลน้อย  ในกลางเดือน ตุลา  นี้ ครับ
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

up up
gun

ชาวใต้เงียบจริงๆๆช่วงนี้

ไม่รู้จะคุยกับใครสิครับ 555
สวัสดีครับ อิฐครับ หาดใหญ่

ดีคับบบผมซิสคับหาดใยคับบบ

ตอบกลับ 7# funnitit
หาดใหญ่เช้านี้กาแฟร้านไหนอร่อยครับ

ถ้าเงียบเดี๋ยวเปิดเพลงดังๆเลยครับล้อเล่นครับ
ผมซื่อ กร ครับ อยู่ภูเก็ตครับ มีMeeting เมื่อไรบอกด้วยนะคับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

เร็วๆนี้ครับจะถ่ายรุปเล่นซะนน่อยครับ พบปะยามว่าง
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host