"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

วัด ม่วง (ตั้งใจแต่ไม่ได้อย่างใจ)

สวัสดีครับ HCC  เนื่องจาก เคยเห็นรูปใน วัดม่วงตามเว็บต่างๆ แล้ว   ....บระเจ้า    สวยสวดยอดจริงๆๆๆ

มีโอกาศผ่านไป อดไม่ได้ที่จะแวะเข้าไป

รูปออกมา ไม่ค่อยดีนัก เดี๋ยว คงต้องกลับไปแก้มือใหม่ครับบบ

d90 18-105vr

จุดเด่น ทีสุด ในวัด ครับ เห็น ตั้งแต่อยู่ถนน นอกเลย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บรรยากาศรอบๆวัด  นิดๆหน่อยๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แอบ ส่อง ดูมั่ง

จากมุมไกล  สุดยอดความยิ่งใหญ่

หมดแล้วล่ะ แนะนำด้วยน่ะครับ

ขอบคุณ พื้นที่ดีๆ  HCC  ด้วยครับ

สวยมากคับพี่ ขอแผนที่และการเดินทางหน่อยคับ

อลังการงานสร้างคับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/8/2011 11:22 โดย direk44

[quote]สวยมากคับพี่ ขอแผนที่และการเดินทางหน่อยคับ ...

http://maps.google.co.th/maps?q= ... TF8&ll=14.58458,100.393925&spn=0.078579,0.21904&sll=13.068777,101.469727&sspn=20.147022,39.331055&z=13

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/8/2011 11:28 โดย direk44

ต่อๆๆ

แก้ไข

อลังการงานสร้างคับ
talent_ โพสต์เมื่อ 9/8/2011 10:42

คอ ตั้ง บ่า เลยล่ะครับ

อลังการมากมาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host