"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1 คน ครับ พึ่งติดได้ 1 เดือน
ความรู้สึกหรอ คุ้มมากๆ อัตราเร่งดีกว่าเดิม 1 ถัง ผมไม่เคยสนใจการกินน้ำมันว่า ต่อถังวิ่งได้เท่าไหร่
แต่ เอาความรู้สึกไม่ต่างจากเดิมมากครับ(ปกติใช้ โซฮอล 95) การกัดกร่อน ผมไม่ค่อยใส่ใจครับ เพราะมีงานวิจัยอ้างอิงเยอะมาก (น้ำมันนะไม่ใช่กรด อีกทั้ง PH7 ค่ากลางครับ)  
คุ้มครับ ไม่ต้องแบกถัง ไม่ต้องพะวง เรื่องแก๊ส ปัญหาการติดแก๊ส
ถ้าไม่พอใจก็ถอดออกได้
ที่สำคัญ น้ำมันพระราชดำริในหลวงครับ ภูมิใจ สะอาดใส ไม่ทำลายมลพิษ อ๊อกเทน 105 ด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host