"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลืมบอกไปอู่ของลุงชื่อ "รุ่งเรืองมอเตอร์" อยู่ตรงข้ามLotus วัชระพล
เป็นอู่เล๊กๆ คูหาเดียว แต่คุณภาพคับแก้ว
ผมไม่เข้าอู่หรือศูนย์ไหนอีกเลยนอกจากอู่ลุงคนนี้

ปล.เคยไปศูนย์honda เกษรนวมิน
บอกรถผมเบรกรั่ว เบรกฉีกขาด ไอ้นู้นไอ้นี้เสีย เยอะแยะไปหมด
บอกรีบมาซ่อมนะ เด๋วเบรกLockจะยุ่งเลย ไอ้ผมก็กลัวดิ
เอาไปให้ลุงแกดูแกบอกไม่เห็นรั่วไม่เห็นฉีกไม่เห็นขาด ยังดีอยู่เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัว โปรดใช้วิจราณญาณในการรับข้อมูล
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามราคาติดแก็สค่ะ ขอราคาทุกรุ่นที่รับติดนะค่ะ^.^

ไปใช้บริการมาแล้วเช่นกัน สุดยอดมากค่ะ  ถ้าในสยามประเทศมีศูนย์บริการ และพนักงานแบบที่นี่ คงสุขใจสบายกระเป๋ากันถ้วนหน้าค่ะ  ต้องขอขอบคุณชาว city club ที่แนะนำค่ะ  จะไม่ลืมพระคุณเลยจริงๆ

ตอบ   คอยส์จุดระเบิดของพี่พรชัยหน้าจะอยู่ที่ตัวละ 1650 มั้งคะ วันนั้นพี่เขาตรวจเช็คให้เหมือนกัน แต่ว่าทำที่สำคัญตามอาการก่อน แล้วค่อยไปเปลี่ยนคอยส์บางตัวที่เสื่อมค่ะ
ตอบ  ส่วน 02 sensor พนักงานฮอนด้าที่รู้จักกันบอกว่า 2 ตัวอยู่ที่ไม่เกิน 4500 ค่ะ แต่ถ้าตัวที่ 1 ตัวเดียว 2650 ค่ะ เป็นของใหม่ที่อู่ข้างนอกสต๊อกไว้ค่ะ แต่ไม่ทราบมีกี่ตัว เพราะกะว่าจะเปลี่ยนตัวที่ 1 อยู่เหมือนกัน สั่งอะหลั่ยไปแล้ว วันเสาร์จะไปให้ที่ศูนย์เปลี่ยนค่ะเพราะใกล้บ้านและค่าแรงก็ไม่แพงมากรับได้อ่ะค่ะ เลยไม่ต้องไปหาพี่พรชัยค่ะ
ตอบ  ขอยืนยันอีกครั้งว่าจากที่ใช้บริการ และสอบถามคนที่ไปใช้บริการ ศูนย์ S U C ออเงิน ใครๆ อยู่ไกลแค่ไหนก็มาทำค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/7/2013 15:44 โดย dekdeetoppy

:) :) :)

รับเช็คโค็ดรึเปล่าครับ city 2003 idsi
วาง V tec Japan มาแล้วไฟเกียร์ D กระพริบ ต้องแก้ยังไงครับ

เคยไปมาครั้ง1 ถ่ายน้ำมันเครื่อง บอกของhondaหมด
เลยเอาน ...
GigoLO โพสต์เมื่อ 13/3/2013 11:23

อู่อยู่แถวไหนครับ

เอา  cityzx เข้าไปเช็ค เกียร์ ออโต้ ได้มั้ยครับ  เสาร์อาทิตย์หยุดป่าวครับ

ร้านนี้ผ่านประจำ..ไม่ได้เข้าไปบริการเลย  เดือนหน้าจะเข้าไปใช่บริการดีกว่า...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host