"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีครับ
HONDA City ZX ปี 06 AUTO
เข้าเช็คระยะ  120,000 กิโล
มีค่าใช่จ่ายเท่าไรครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีแผนที่มั้ยครับ  จะเอาไปเช็คช่วงล่างให้หน่อยครับ ...
BadCK โพสต์เมื่อ 13/7/2011 22:25

มาง่ายจร้าโทรมาถามทางได้เลยจร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช็คระยะ  120,000. กม  ค่าใช้จ่าย 1,200. บาท ครับผม  เพราะตอนเช็ค 100,000. กม. ได้เปลี่ยนไปหลายราย
การแล้วครับ

มีแผนที่มั้ยครับ  จะเอาไปเช็คช่วงล่างให้หน่อยครับ ...
BadCK โพสต์เมื่อ 13/7/2011 22:25

รบกวนถามหน่อยครับ พอดีเห็นอู่อยู่ใกล้ๆบ้าน
รถผมมีปัญหา เวลาแอร์ทำงานแล้วรอบตก ดับ
เคยเอาไปเข้าศูนย์ไม่เห็นเขาแก้ไขขอะไรออกมาก็เหมือนเดิม
ล้างปีกผีเสื้อก็แล้วก็ไม่หาย

พอซ่อมได้ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ
ขอบคุณครับ

ซ่อมได้ครับเวลาแอร์ทำงานแล้วรอบตกส่วนตัวใหญ่ตัวช่วยรอบเสีย หรือจะลองล้างดูก่อนก็ได้ครับเผื่อหาย ( แต่ต้องดูตัว

อื่นประกอบด้วยครับ ว่ามีไฟรูปเครื่องยนต์โชว์หรือเปล่า ) ส่วนราคายังประมาณได้ครับให้ดีต้องเอาเข้ามาเช็คดูก่อนครับ

เพราะบางคันล้างแล้วหาย เสียค่าล้างแค่ 300 บาท

O/H  เกียร์  35,000.  ทุกรายการครับ  ถ้าบางรายการก็ไม่ถึงครับ เพราะบางคันเกียร์ไม่เปลี่ยนก็แค่ หลักพันครับ

ให้ดีต้องเช็คดูก่อนว่าเป็นที่สาเหตุอะไรครับ

แก้ปํญหาเรื่องการติดตั้งแก็สด้วยหรือเปล่าครับ

แก้ปัญหาเรื่องรถใช้แก๊สด้วยครับ  ลองเข้ามาตรวจเช็คดูนะครับ

เปลี่ยน กระปุกน้ำมันพาวเวอร์ กับ ท่อยาง เท่าไหร่ครับ Honda City Type Z ตัวเครื่อง Vtech เกียร์ออโต้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host