"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@ ประกาศ ร่วมแสดงความยินดีกับ ทีมบาสเก็ตบอล HCC ที่ได้ตำแหน่งชนะเลิศ รายการบาสเกตบอล 8 เส้า @

สืบเนื่องจากลิ๊งกระทู้นี้
http://www.hondacityclub.com/boa ... p;extra=&page=1

พวกเราชาว ฮอนด้าซิตี้คลับ ขอแสดงความยินดีและขอบคุณ นักกีฬาบาสเก็ตบอล HCC ทุกท่าน ที่เสียสละเวลา แรงกาย แรงใจ รวมถึงทุนทรัพย์
ในผลงาน การแข่งขัน รายการบาสเก็ตบอล 8 เส้า  จนประสพความสำเร็จได้รางวัลชนะเลิศในการแข่งขันในครั้งนี้

ทางฮอนด้า ซิตี้คลับ จึงขอมอบประกาศเกียรติบัตร เพื่อขอบคุณใน น้ำใจของนักกีฬาบาสเก็ตบอล ทุกท่าน เพื่อเป็นที่ระลึก ในการร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการขับเคลื่อน ฮอนด้าซิตี้คลับของเรา ให้เป็น ชมรมคลับคาร์ ที่มีกิจกรรมหลากหลาย และ เป็นคลับที่อบอุ่นที่สุดสืบต่อไป

ขอบคุณจากใจ เราชาว HCC

ปล. ขอให้หัวหน้าทีม ส่งชื่อ+นามสกุล มาทาง PM ผมด้วยนะครับ เพื่อใช้ออกประกาศเกียรติบัตรให้ ต่อไป

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

โอ้ววววววว....เก่งมากๆครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เยี่ยมเลยครับ ขอชื่นชมครับ สุดยอดครับ พี่น้องครับ

ขอขอบคุณที่ท่านทั้งหลายช่วยกันสร้างชื่อเสียงให้กับชมรมฮอนอด้าซิตี้คลับแห่งนี้ครับ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับทีมบาสเก็ตบอล
tonkanl

ว๊าวเก่งๆๆที่สุด ขอบคุณที่นำทีม HCC  ของเราไปสู่ความสำเร็จ ขอบคุณครับ

พี่แมนฮอนด้าซิตี้ ผมมีนานแล้วคับ แต่ไม่ได้เข้ามาเลย5555

ขอบพระคุณพี่ๆทีมงานมากคับ HCC สุ้ต่อไปจ้า

กางเกงเหลืองเทพสุด

กางเกงเหลืองเทพสุด
pop_eye โพสต์เมื่อ 6/7/2011 19:59

เบอร์ 4ด้วยอะครับ อิอิ

ขอบคุณทุกคำชมคราบบบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host