"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

'' ที่นี่ โคราช ปี 57''

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/3/2014 10:31 โดย JUNIOR_ZX

จัดทำกระทู้เพื่อเอาไว้พบปะ พูดคุยกัน  นัดทำกิจกรรมดีๆ และท่องเที่ยวชิวๆ กัน และไม่จำเป็นต้องเป็นคนโคราชหรืออยู่โคราช เข้ามา
ได้เรยนะครับ ที่นี่อบอุ่น ไม่แบ่งแยก อิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมโหน่ง ขับ city zx-แดงๆ อยู่โคราช รายงานตัวค๊าบบ 086-7268765
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาวบี ZX บุรีรัมค๊า  
"  I t ' s  m y L {i} f e  ,,,,,,  I ♥ V T E C ------> I ♥ S P O O N ,,,,,, "

ชื่อ "กร" ครับ New City ดำ อยู่สุรินทร์ ทำงานโคราช(โคกกรวด)จ้า

เสาร์นี้จะเอารถไปติดแก๊สแล้ว ของ VERSUS ติดที่บางกอกแก๊ส ,,เสร็จแล้วเดี๋ยวมารีวิวให้ดูนะครับ

ดีใจด้วยครับจะได้ไม่ต้องมานั่งลุ้นราคาน้ำมันอีกต่อไป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/6/2011 09:24 โดย nim2007

หวัดดีคับ  ผม โต อยู่แถวชลประทานคับ
ตอนนี้ไม่ใช่ ฟ้า-ดำแล้วนะคับ  ลอกสีฟ้าออกแล้ว เป็น ทอง-ดำ แทน อิอิ
Honda Fit/Aria..GD8  Japan Style อิอิ...

ชื่อน็อต ครับ อยู่กองบิน1 (นานๆทีกลับไป) ไม่มีเวลาไปมิตติ้งด้วยซะที

ป๋องครับ ZX สีเทา บ้านอยู่สูงเนิน แต่ทำงานที่อยุธยา

ฝากตัวด้วยฮับ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

สันคับอยู่หน้าอนุบาลบวรคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host