"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
21/22
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คลิปสุดท้ายของคู๋นี้นะครับ เล่นเอาคนถ่ายเมื่อย คนเอาขึ้นก็ตาแฉะเลย อิอิ
แล้วรอพบกับอีกคลิปสุดท้าย คือคู่ชิงซึ่งทีม HCC มีโอกาสได้ร่วมสนามกับเทพ
ถ้วย ก ถึง 2 ท่าน.. รอติดตามกันต่อไป (อ่านต่อฉบับหน้า)

22/22
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพและคลิปชุดสุดท้ายของรายการ 8 เส้านะครับ
เป็นคู่ชิงชนะเลิศระหว่างทีม HCC กับ ศิษย์เก่าพระนคร
โดยเกมส์นี้ HCC เอาชนะได้อย่างสบายๆ (แต่ก็เหนื่อยเหมือนกัน)...
ด้วยคะแนน 88-70 คะแนน ทำให้ได้ที่ 1 ของรายการนี้มาครอบครองได้สำเร็จ

รูปทั้งหมดมี 2 กล้องนะครับ..
1. กล้อง (เน่าๆ) ของนายแมน (ทนดูกันนิดนึงนะ อิอิ)
2. กล้อง (เพทๆ) ของป๊อปอาย (อยากได้กล้องแบบนี้จัง แต่ก็ถ่ายไม่เป็นอยู่ดี)

มาชมภาพจากกล้องผมก่อนนะ พอดีมีไม่กี่รูป..

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ภาพสวยๆ กันบ้างครับ.. จากป๊อปอายและน้องออนของ HCC

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ขอบคุณครับสำหรับรูปสวยๆหล่อๆ อีกเมียนเดิม อิอิ

สุดยอดเลยครับ...

บอกได้คำเดียว หรอย

คู่ชิงชนะเลิศระหว่าง HCC กับ ศิษยืเก่าพระนคร
ทีม HCC ชนะไปอย่างสบายๆ นะครับ .. เอาว่าไปชมกันเลยจ้า

แมตช์นี้มีทั้งหมด 13 ตอนนะครับ

1/13

2/13

3/13

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host