"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาเรยคราบ ว่างๆเจอกาน มาเล่นด้วยกานคราบ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 22/6/2011 23:56

แม่นเลี้ยววววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษสำหรับภาพอาจไม่ชัด....มือใหม่หัดถ่ายอ่ะครับ....
จ ...
JOB โพสต์เมื่อ 20/6/2011 09:55

จัดมารุยคับ พวกผมสุ้กล้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2011 13:08 โดย jordan11

นัดที่ 3 วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 54
ทีม HCC ชนะ โรงปุ๋ย (78-66) ได้เข้ารอบต่อไป

ปล.
1. รูปภาพถ่ายไม่มีนะครับ มีแต่ Video
2. คนเอาขึ้นก็ยังไม่ได้ดูทั้งหมดนะครับ รีบเอาขึ้นก่อน ยังไม่ได้ผ่านการ xxx เลย
3. ขอบคุณมือคลิปจากสาวๆ ทุกคน ซอ พี่โอ๋ และน้องออน
4. ดูกันนะครับ ใครเล่นผิดพลาดตรงไหน จะได้ปรับแก้ไขต่อไป

1/7

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2011 11:12 โดย jordan11

2/7
ทำไม คลิปนี้มันสั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จังไม่ได้ทันดูก่อนเอาขึ้น

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2011 11:36 โดย jordan11

3/7

4/7

5/7

6/7

7/7

แมตช์ที่ 4 ระหว่าง HCC กับ สวนรถไฟ...(เช้าปนเย็น)
HCC ชนะไปด้วยคะแนน 52-62
เมื่อชนะเกมส์นี้ได้ ก็ได้เข้าชิงอันดับ 1 ต่อไปครับ...

ปล. เกมส์นี้ลุ้นมากๆ โดยเฉพาะทั้งความสามารถและจิตใจ แม้ว่าทีม HCC
จะขึ้นนำแต่แรก แต่ก็ไม่สามารถปล่อยอารมณ์หรือสมาธิให้หลุดได้
เพราะคู๋แข่งมีสมาธิและจ่องที่จะไล่ตามตลอดเวลา เหนื่อยครับเกมส์นี้
เหนื่อยกันจนหลายๆ คนหมดแรงไปเลย.. แต่คุ้มครับ ได้ประสบการณ์อีกเยอะ

คลิปนี้ก็ลากยาวเลยนะครับ มีทั้งหมด 22 ตอน และก็ไม่มีภาพถ่ายนะครับ
เพราะกล้องผมเสียไปแล้ว ทำได้แต่ถ่ายคลิปแทน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host