"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

\\[^ _ ^]// บาสเกตบอลรายการ 8 เส้า ชมกันเลยจ้า

รายการบาสเกตบอล 8 เส้า
แข่งที่สนามโรงเรียนลาดประเค้า ติดวัดลาดประเค้า...เป็นอีกรายการอุ่นเครื่อง
ก่อนจะถึงบาสเกตบอลรายการ Car club เรามาเตรียมตัวและชมผลงานกันครับ

ทีมทั้งหมดที่ร่วมรายการ
สาย A

1.ศาลเจ้าพ่อเสือ
2.ท่าพระอาทิตย์  
3.ศิษย์เก่าพระนคร   
4.HCC (Honda City Club)

สาย B
1.สว.
2.ชุมชนเซเว่น
3.สวนรถไฟ
4.ศาลเจ้าพ่อเสือ

ตารางและเวลาการแข่งขันของทีม HCC

วันเสาร์ที่ 18 มิย. แข่งคู่2.เวลา11.30น. พบกับศิษย์เก่าพระนคร
วันอาทิตย์ที่ 19 มิย. แข่งคู่3.เวลา13.00น. พบกับท่าพระอาทิตย์
วันเสาร์ที่ 25 มิย. แข่งคู่4.เวลา14.30น. พบกับศาลเจ้าพ่อเสือ
วันอาทิตย์ 26มิย. แข่งเวลารอบชิง.....จบ

เชิญท่านผู้ที่สนใจมาเชียร์ HCC Basketball ของพวกเราชาว HCC ได้ตามวันและเวลาดังกล่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกมส์แรกสามารถเก็บชัยชนะมาได้อย่างไม่ยากเย็นนัก...ไปชมกันเลยจ้า

รวมดารา (HCC) แต่ไม่ครบนะครับ ขาดอีกเพียบ

วอร์มร่างกายกันก่อน

1-2 1-2 1-2

เสื้อเริ่มหมองดำกันบ้าง เตรียมตัดชุดใหม่กันนะครับ

ทำความรู้จักกับคู่แข่งกันก่อน

ครั้งนี้มีน้องพันมาเพิ่ม เซ็นเตอร์ร่างยักษ์

และก็มี Job เปิดตัวร่างกายแข่งรายการแรก

เริ่มกันแล้วครับ (นำตั้งแต่ต้นจนจบ)

ยาวชมรูปกันเลยแล้วกันะ....

และก็จบไปด้วยชัยชนะของทีม HCC ครับ

ดูช่วงเตรียมตัวกันบ้าง

ขอขอบคุณภาพสวยๆ จากกล้องคุณ Job นะครับ
(กล้องผมเสียไปแล้ว ยังหางบมาซื้อของใหม่ไม่ได้ อิอิ)

สัปดาห์หน้า เดียวยืมกล้องวิดีโอมาถ่ายแล้วประจานลง Youtube ให้ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยยวดดดดดดดดดดดด

แหล่ม

ไวมากๆๆๆๆ

นัดที่ 2 วันอาทิตย์ที่ 19 มิย. 54 ..
ทีม HCC พบ ทีมท่าพระอาทิตย์
และมันต้องแน่นอนอยู่แล้ว.. HCC ชนะไปด้วยคะแนน 81-76
(แต่เล่นเอาเสียวสุดๆ เกือบไปเหมือนกัน อิอิ)

ไปชมกันเลยนะครับ... บรรยายไม่ไหว ง่วงนอนแล้ว เดียวต้องไปทำงานอีกนิด...

ขอขอบคุณช่างภาพ น้องกลาง ขวัญใจจ๊อบ... อิอิ

วอร์มกันก่อน

ขวัญใจหนุ่มๆ ชาว HCC

สว. คนเดิมมาแล้วนัดนี้

วอร์มกันเต็มสนาม

รวมตาราก่อนแข่ง

ยาวไป...

ต่อไป...

ไป...

ป้ายด้วยพี่ (ไม่ใช่ละ)

หมดเวลา...

ชมภาพ มันฟ้อง เราชนะ... เย้ๆๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ขอโทษสำหรับภาพอาจไม่ชัด....มือใหม่หัดถ่ายอ่ะครับ....
จริงๆกลางเค้าอยากขอถ่ายเรียงเป็นคนๆเลย แต่ไม่กล้าครับ .....สู้ๆๆๆ HCC

แหล่มรุย HCC

เห็นแล้วอยากเล่นบ้างจังคงมันหน้าดู

เห็นแล้วอยากเล่นบ้างจังคงมันหน้าดู ...
AOME โพสต์เมื่อ 20/6/2011 14:38

มาเรยคราบ ว่างๆเจอกาน มาเล่นด้วยกานคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host