"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

งาน เที่ยวสวนผลไม้ โซนตะวันออก

งานนี้สนุกสนานมากมายครับ   ขอขอบคุณ ชาวโซนตะวันออกทุกท่านเลยครับ

และที่ขาดไม่ได้  คุณ ตั้ม เจ้าของสวน  ดูแลเป้นอย่างดี
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขวดทรงหัวใจนั่นขวดน้ำหอมหรา?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แฮ่ๆ..เห็นขวดรูปหัวใจแล้วน่าลองจังหร่อยป่ะ.....
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ขวดทรงหัวใจนั่นขวดน้ำหอมหรา?
Peackpoon โพสต์เมื่อ 29/5/2011 08:52

น้ำ ก็หอมน่ะ  แต่หอม กลิ่น เมรัย  ครับๆๆๆ

แฮ่ๆ..เห็นขวดรูปหัวใจแล้วน่าลองจังหร่อยป่ะ..... ...
aod08 โพสต์เมื่อ 29/5/2011 09:27

ลุง อ๊อด ต้องถาม  พี่ golf  เอง  เล้ย   ซัดไปหลาย จิบ

โอ้กินเหล้ากับทุเรียน อิๆ ระวังโดนหามเข้า รพ

ผลไม้น่ากินจังเลย  สดๆ จากต้นเรยอ่ะ

ถ่ายรูป ส๊วยยยยย สวย อ่ะ

ขอเวลานิดนึงจะไปๆๆๆ...แก้มือที่พลาอดอกาสเนี๊ย
tonkanl

@ลุงตั้ม  พลาดซะแล้วงานนี้
@ พี่น๊อต เอาเป็นเครื่องประกอบฉากเฉยๆครับพี่
@ คุณ JUNIOR_ZX   เด็ด แล้ว  ปอกกินกันใต้ต้น เลยล่ะครับ
@คุณ nuch_za   ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host