"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เจาะคล้ายๆกับทรงมูเก้น RR คับไม่ใหญ่มาก ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 3/8/2011 08:59
จะหล่อแล้วหลอ อิๆ  ผมก็เพิ่งสั่งฝาหน้าเคฟล่าไป แต่คนสั่งสับสนดันไปสั่งลาย 1 ผมชอบลาย 2 อ่ะ
ซวยไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยงามมากครับ

...อยากติดมั่งจัง แต่อยู่ อุบล อ่า T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้  สติ๊กเกอร์หมดอ่ะคับ   ถ้าของเข้าเมื่อรัยจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคับ
Honda Fit/Aria..GD8  Japan Style อิอิ...

อัพหน่อย.....สติ๊กเกอร์มาแล้วคับ   มีหลังคาแก้วก็มาด้วย....ของมีจำนวนจำกัดนะคับ
Honda Fit/Aria..GD8  Japan Style อิอิ...

อยากเห็นงานหลังคาแก้วอ่ะครับ  ติดแล้วมันจะพองไหมครับถ้าเจออากาศร้อน

อยากเห็นงานหลังคาแก้วอ่ะครับ  ติดแล้วมันจะพองไหมครั ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 11/8/2011 11:33

ไม่พองแน่นอนคับ  ผมรับประกันคับ

ยังม่ะมีเวลาทำเรยอ่ะ ฮือๆ มัวเเต่ รื้อตู้ ตีตู้ฟาด ดอกเดียวฟังจักหน่อย

หายไปนาน  กลับมาอัพหน่อยดิ

คุณโต  เห็นโน๊ตบอกว่าจะนัดทำหลังคาแก้วอยู่นะครับ

ฝาหน้า new ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วมันร้อนๆ นี้จะลอกมั้ยครับ สำหรับฝาหน้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host