"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มือใหม่ เกาะสีชัง

CANON 500D+TAMRON 18-200  แสงไม่ดีเท่าไรใครฟ้าไม่เปิดเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[/url]

ไหนเอ๋ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่เห็นมีอะไรเลยอ่ะครับ

THE KOP  You will never walk alone

ขึ้นยังเอ๋ย
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
[/url]

เพิ่มครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
[/url]

โทษทีครับตอนแรก ไม่ขึ้น โปรดชี้แนะด้วยครับ
[/url]

แจ่มคับ
หากไม่รู้จักเจ็บปวด  ก็คงไม่ซึ้งถึงความสุขใจ[/img]

ขอบคุณครับ
[/url]

ผมกะลังจะไปต้นเดือนหน้าเลย ไม่ทราบว่าตอนที่คุณไป เลือกที่พักที่ไหนหรือครับ อ้อ แล้ว เอารถไปจอดไว้ไหนอ่ะ

จอดที่เกาะลอยได้เลยครับ ไม่มีหาย
ผมไปพักที่มาลิบูครับ ห้องใช้ได้ อาหารก็รสชาติโอเค ต้องเช่ามอไซค์ขี่รอบเกาะ
แต่มีหาดเล่นน้ำได้แค่หาดเดียว  วิวสะพานอย่างแจ่ม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host