"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วก็ระวังอีกอย่างค่ะ เซลล์หัวหมอค่ะ ไม่รู้ว่าต้องการอะไร**ระบุว่าได้รถเดือน ม.ค.2556**แต่จะให้ยื่นเอกสารจัดไฟแนนซ์เดือนมกราคม 2556 เลย** มิต้องเตรียมการล่วงหน้าเลยเหรอค่ะ แล้วถ้าดอกเบี้ยไม่คงที่ใครซวย**ล/คทั้งนั้น**
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Honda City MC Only

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host