"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เจียงฮายคับ

อู๋คับ อยู่ในตัวเมืองเชียงราย

คัยอยู่เชียงรายบ้างเอย

คุยกันได้นะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบ 5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่เเม่ข้าวต้มท่าสุดครับ เเต่มาทำงานชลบุรี สงกรานส์ก็จะปิ๊กบ้านเฮา

โหลๆ อาบ่าใช่คนเจียงฮาย แต่ฮาเป็นเขยแม่จัน เชียร์ เชียงรายยูไนเต็ด ปะกันได๋ก่า

สงกรานต์จะขึ้นเหนือเดี๋ยวแวะไปนะครับ

555 อยู่ใกล้ๆ กันเลย 555 มาได้ครับที่แม่จัน รองรับได้หลายคนอยู่

555 อยู่ใกล้ๆ กันเลย 555 มาได้ครับที่แม่จัน รองรับได้หลายคนอยู่
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 10/3/2010 20:36

ช่วงสิ้นปีเดี๋ยวไปเที่ยวนะครับ
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

วันอาทืตย์นี้ไปเชียร์เชียงรายยูไนเต็ดกันที่สนามเทคโนลาดกระบังครับ

อยู่ ม.แม่ฟ้าหลวงนะคะ

อยู่เชียงรายคับว่างๆก็มาทานอาหารที่ร้าน ภูแลได้นะคับ มีส่วนลดให้คับเพื่อนๆพี่ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host