"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

E85 KIT

ไม่ทราบว่า มีสมาชิก ท่านใด ที่ติด ชุด อัพเกด จาก เติม อี 20 ไปเป็น อี 85

บ้างครับ แล้วมีผลต่อเครื่องอย่างไรบ้าง หรือราคาการติดตั้ง เท่าไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ท่านใด ไปติดตั้งมาแล้ว ช่วยตอบ ข้อมูลหน่อยครับ ว่าดีหรือไม่

พอดี ที่บ้านไม่อยากให้ ติดแก๊ส นะครับ

ผมดูข้อมูลใน เน็ต ประมาณ 7900 บาท ครับ

เป็นชุด คิต สำหรับต่อเข้า หัวฉีดและ อีซียู ของเครื่อง แล้วเติม อี 85 ได้เลย

รถผม เป็นนิวซิตี้ 2009 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอท่าน สมาชิกที่ ติดตั้งมาแล้ว หรือกำลัง หาข้อมูล เหมือนผม

ตอนนี้ น้ำมัน แพง นะครับ ไม่ไหวแล้ว เห็นเขา บอกว่า สามารถติดตั้ง

ชุดคิต อี 85 แล้ว สามารถ เติม อี 85 ราคาลิตรละ 18.72 บาทต่อลิตร ได้เลย

มีท่านสมาชิกใด ที่ติดตั้งแล้ว บ้างครับ อยากได้ข้อมูล จากผู้ใช้โดยตรง ครับ

เคยเห็นเหมือนกันอู่แถวบางแคแต่ไม่ได้เข้าไปถาม
ถ้าผ่านไปอีกจะเข้าไปถามให้(อยากรู้เหมือนกัน)

ท่านใด มีข้อมูล หรือเคยใช้อยู่แล้ว ขอด่วน
ว่า มีผลอย่างไร ใช้แล้ว มีปัญหา อะไร หรือเปล่า

ท่านใด ใช้อยู่ ขอข้อมูล ด่วนครับ

ว่ามีผลต่อเครื่องอย่างไร ต้องทำอะไรพิเศษ ไหม

ย้งตามเรื่องอยู่ครับ

เห็นสมาชิกของซิวิค เขาติดตั้งและใช้กันอยู่
ไม่รู้ว่า นิวซิตี้ มีท่านใด ใช้อยู่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host