"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**Honda city Design**

แก้ไขล่าสุด noth1 เมื่อ 21/1/2010 14:24

เนื่องจากเท่าที่เคยเห็นมายังไม่มีใครรวบรวมรูปรถ Honda city หลายๆแนวหรือรูปภาพเกี๋ยวกับรถ Honda city ใว้ในคลับของเรา ผมจึงขออนุญาติรวบรวม รูปและข่าวสารทางด้านภาพของรถไว้นะที่นี่ และภาพใดที่ได้ลงไปในที่นี้เจ้าของภาพไม่ยินยอมสามารถแจ้งได้เราจะได้ทำการลบออกแต่เพื่อประโยชน์ที่จะเกิดกับกลุ่มคนโดยรวมแล้วจึงขออนุยาติเจ้าของภาพบางภาพด้วย โดยที่เราไม่ได้มีจุดประสงค์ในการทำให้เสื่อมเสีย หรือประจาร แต่ประการใด ตลอดจนการนำไปเพื่อการพาณิชย์
** และถ้าหากท่านใด้องการนำเสนอรถของท่านหรือรูปภาพที่ท่านคิดว่าเป็นประโยชน์ก็ของให้ลงเพิ่มเติมได้นะครับ**

เดี๋ยวมาต่อครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีมากเลยครับ  เป็นแนวทางในการแต่งรถได้หลากหลาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

kong__gong@hotmail.com ก้อง คับป๋ม

แจ่ม พี่ๆ
วษ 7523 กทม.
โน้ส : นครนายก

สวยมากๆครับผม สุดๆจริงๆ

สวยงามมากเลยครับ

ชอบๆๆสวยดีค่ะ

แหล่มมั่กๆๆ

สวยดีครับเป็นแนวทาง สวยมากครับ

+1 :victory:
gun

สุดยอดไปเลยครับบบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host