"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จริงๆ ๆๆ นะ เติมได้ครับ แต่ต้องไปติดตั้ง ชุด คิต อี85 ซะ

เพื่อให้เครื่องยนต์ รับรู้ถึง อัตราส่วนผสมใหม่ ของน้ำมันเชื้อเพลิง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปดูมา ประมาณ 7900 บาท จนถึง 17900 บาท

แล้วแต่ยี่ห้อ ว่าเป็นของค่ายไหน มีบราซิล หรืออเมริกา หรือยุโรป

ถ้าสนใจจริง ๆๆ ให้ พีเอ็ม มาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปลองรถของร้านที่ติดตึ้งนะครับ เป็นแจ๊สใหม่ ใช้ได้เลยครับ อัตราเร่งดีมาก

แต่อัตราสิ้นเปลือง มากกว่าปกติครับ แต่ราคาต่อลิตร ก็จะถูกกว่า

ผมใช้ อี85 อยู่ครับ ปัญหามากๆๆ เลย คือกินน้ำมันมากๆๆๆๆๆ ทำได้ ประมาณ 8.77 กม/ล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host