"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เยอะเหมือนกัน มีร้านทำเครื่องเสียงร้านไหนในเมืองกาญฯที่โอเคมั่งครับ แบบว่าราคากับฝีมือสูสีกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่กาญจน์ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านไฮคิว เยื่องบริษัทไทยประกัน โอเคนะครับ ส่วนใหญ่แต่งร้านนี้ เจ้าของร้านพฦดจาดีครับ

เพื่อนๆ ชาวกาญจน์ ออกรถที่ไหน และรับรถเมื่อไหร่กัน จองนานไหมครับ อ้อ สีอะไรกันบ้างครับ

บ้านญาติอยู่กาญอะคะ ถ้าร้านเครื่องเสียงเห็นพี่ๆๆที่บ้านชอบไปที่ร้าน KOK อะคะ
เกือบๆถึงโรงเรียนวิสุทธิ์ป่าวมะแน่ใจอะนะคะ ลองๆๆดูคะ

ไม่ได้อยู่ แต่อยากรุ้จักเพื่อนๆ

อยู่ท่าล้อคับ แต่ทำงานอยู่บ้านโป่ง กลับบ้านทุกอาทิตย์คับ

บ้านอยู่กาญ ในค่ายค่ะ  เรียนจบกาญจนานุเคราะห์   แต่ทำงานกทม.

อีเมล์ aom_1611@hotmail.com

อยู่กาญจน์เหมือนกัน  อีเมล mai.rattana@hotmail.com เผื่อมีอะไรปรึกษา

บ้านเกิด อยู่กาญจน์ แต่ตอนนี้ทำงานที่สิงห์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host