"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
:loveliness:ขอบคุณมากคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ วันนี้จะไปรับรถครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นด้วยครับ ปัจจุบันถ้าจะซื้อรถใหม่ ต้องตรวจสอบให้ละเอียด เท่าที่ผมทราบมา บางศูนย์(ขอไม่เอ่ยนาม ขี้เกียจพบท่านเปา)ของยี่ห้ออื่น โดนพายุพัดต้นไม้โค่นทับรถใหม่ที่จอด บ้างก็แผ่นป้ายโฆษณาขนาดใหญ่ปลิวมาหล่นใส่(ที่จอดรถเป็นลานกว้างกลางแจ้งครับ สงสารรถต้องตากแดดตากฝนหลายวัน กว่าจะพบเนื้อคู่ ของเราเป็นอย่างนี้หรือเปล่านะ....) แล้วเขาเอาไปซ่อม จากนั้น ก็มาวางขายเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ถ้าเจ้าของรู้ความจริง คงลมใส่ ซื้อป้ายแดงแต่ได้รถมีตำหนิหรือประวัติไม่ดี ดังนั้น ท่านที่จะซื้อรถใหม่ ต้องตรวจสอบให้ดีนะครับ ขอให้พี่น้อง hcc แคล้วคลาดจากเรื่องแบบนี้ทุกคนครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

เป็นประโยชน์มากเลยครับ กำลังรอรับรถพอดี ไม่รู้แนวทาง  ได้แบบนี้แล้วดีใจมาก
เอาให้มันละเอียดไปเลยครับ  ไม่ต้องเกรงใจใคร รถเรา ต้องให้ดีที่สุด

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณข้อมูลดีๆ นะคะ

thank u

ดาวน์โหลดไม่ได้ ท่านใดมีส่งให้หน่อยครับ
busybit@gmail.com

โหลด ไม่ได้แล้ว อ่ะ ครับเดียวผม จะลองดู มั่ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host