"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ชาวเมืองดอกบัว อุบลราชธานี ขอเสียงหน่อยค่ะ

ชาวเมืองดอกบัว อุบลราชธานี ขอเสียงหน่อยจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ขอแนะนำตัวก่อนก็แล้วนะจ๊ะ        นายหญิง
ษก 5569  อุลตร้าแมนเกริล์
สีเลือดหมู  เจอที่ไหนก็ทักทายกันนะจ๊ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะเวียนมาก็เข้ามาเยี่ยมเยี่ยนกันบ้างนะค่ะ อยู่แถววังเวียนหอนาฬิกา
<a href="mailto:nayying@hotmail.com">nayying@hotmail.com</a>

สวัสดีค่ะ พี่เอ้  หญิงค่ะ อยู่ มรภ.อุบล

จะมองหาสติกเกอร์นะจำเ  และจะจำทะเบียนรถไว้ เวลาเจอจะได้ทักทาย ^_^ ตอนนี้กำลังรวบรวมไพล่พล ยังกะจะออกรบเลยอะ เริ่มจากที่ทำงานก่อน ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีใครสนใจ ผลตอบรับดีเกินคาด อาจจะมีมิตติ้งที่อุบลเร็วนี้ ^_^

นอกรอบอุบล

พรุ่งนี้เวลา 08.00 น . นอกรอบอุบลฯ นัดรวมทำบุญล้างป่าช้าที่สุสานจีน พี่น้องท่านใดว่างก็แวะมาได้นะค่ะ ^_^ มาทำบุญด้วยกัน

นอกรอบอุบล

พรุ่งนี้เวลา 08.00 น . นอกรอบอุบลฯ นัดรวมทำบุญล้างป่าช้าที่สุสานจีน พี่น้องท่านใดว่างก็แวะมาได้นะค่ะ ^_^ มาทำบุญด้วยกัน

^_^ ตอนนี้มีสมาชิก 11 คน ค่ะ เรากำลังจัดทำสติกเกอร์ HCC.UB อยู่นะค่ะ ถ้าพี่อยากดูรูปสติกเกอร์ ทิ้งเบอร์อีเมล์ไว้สิค่ะ จะจัดส่งให้ดู แล้ว ญ ได้ทำจำนวนไว้ด้วย จะได้รู้ว่ามีกี่คัน ^_^

ยินดีต้อนรับทุกท่าน       วันนี้ได้เจอ JUNIOR_ZX ด้วยแวะมาเยี่ยมเยือน ^_^  ขอบใจมากนะจ๊ะ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ พี่ตั้ม ยังไงทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะค่ะ เพราะว่าวันเสาร์นัดติดสติกเกอร์คลับที ราชภัฏ ตอนบ่าย ยังก็แวะมานะค่ะ ^_^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host