"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หันไปเล่นรถกระบะแล้วนะ เสี่ยตั้ม หายเข้ากรีบเมฆไปเลยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

หันไปเล่นรถกระบะแล้วนะ เสี่ยตั้ม หายเข้ากรีบเมฆไปเล ...
nayying โพสต์เมื่อ 17/5/2013 15:53

ตามกระแสทางบ้าน 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีคร้าบบบพี่น้องงง ชาวเมืองดอกบัวว เป็นจังได๋บ้างงหนอ คิดฮอดกันบ่ เร็วๆขอมิตติ้งด้วยนะจ๊ะ ส่งเสียงกันหน่อย

ลงชื่อกันนะคะ สำหรับมิตติ้งใหญ่ปีนี่ จัดที่อีสานบ้านเรา

ใครจะไปงานมิตติ้งใหญ่ กะเค้ายกมือขึ้นนนสูงงงงงงงงง

กลับมาแล้ววครับบบ ปิดท้ายทริปเลยยย กว่าจะถึงอุบลลล เล่นเอาเพลียยย ปิดเทอมเมษานี้ เตรียมตัวกันไว้ให้ดีนะจ๊ะ มิตติ้งอีสานสัญจร จะสัญจรไปไหนกันค่อยติดตามกันนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host