"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีคนเพิ่มแล้ว ดีใจจัง ถ้าคนครบแล้วเรามา อุ่นเครื่องกับ ชาวบ้านกันดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป๋มแค่ 163เองง่ะ  การ์ด  อ่ะ  พอไหวป่ะ  หหุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
อยากผอม อยากผอม ฉึก.. ฉึก..
081-9459927 HCC FC ONLY!!

[quote author="jordan11"][quote author="beeroff"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]คนเดียว ไม่น่าเข้าไปเล่นได้อ่ะคราบ พี่ เพราะว่าเค้าเช่าเป็น ชม. อ่ะต้องจองก่อนล่วงหน้าอ่ะคราบ ถ้าว่างๆมาเล่นหมู่บ้านลานทอง สิคราบ เสาร์-อาทิตย์[/quote]

หมู่บ้านลานทอง เป็นยังไงบ้างครับ (หมายถึงสนามนะครับ) อยู่แถวไหนด้วยครับ[/quote]

สนามปูนครับ มีไฟเล่นกานเย็นถึงดึกๆ ถ้ามาจาก แคลาย ตรงมาทางปากเกร็ด ลงอุโมง ค์ ตรงมายาวๆ จะเห็นหมู่บ้านเรยคราบ อยู่ซ้ายมือ  พี่มาจากไหนอ่ะคราบ[/quote]

บ้านผมอยู่บางใหญ่ครับ ถ้ามีโอกาสจะไปแวะเยี่ยมชมนะครับ (แต่พูดตรงๆ แถวนั้นไม่เคยไป อิอิ ท่าทางจะมีหลง)[/quote]

พี่แมนบ้านอยู่แถวบางใหญ่แล้วปกติเล่นแถวไหนอ่าครับ

สุง 177 หนัก 80 เล่นการ์ดจ่าย จ้า อิอิ ขอร่วมด้วยคนจ้า อิอิ เล่นบ่อยที่ สวนรถไฟ อิอิ กับ ม ธุรกิจ จ้าพี่ๆ

086-7578858 อยุ่ หลังตึกดีแทค วิภาวดี ซ.3 จ้า อิอิ ใกล้ๆชวนได้คับพี่คับ อิอิ

ถ้าเช้า สวนรถไฟเรยคับ   
ถ้า18.00-22.00 สนามบินน้าม คับ เล่นบ่อย อิอิ แนะนำจ้า อิอิ

fyo

[quote author="kajOob13"]ป๋มแค่ 163เองง่ะ  การ์ด  อ่ะ  พอไหวป่ะ  หหุหุ[/quote]

สู้ๆ ครับ  163 ก็ช่วยให้ทีม HCC Basketball เป็นที่ 1 ของเอเชียได้ครับ (เวอร์ไปมั้ยเนี่ย)

[quote author="Suebz"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"][quote author="jordan11"][quote author="beeroff"]คนเดียว ไม่น่าเข้าไปเล่นได้อ่ะคราบ พี่ เพราะว่าเค้าเช่าเป็น ชม. อ่ะต้องจองก่อนล่วงหน้าอ่ะคราบ ถ้าว่างๆมาเล่นหมู่บ้านลานทอง สิคราบ เสาร์-อาทิตย์[/quote]

หมู่บ้านลานทอง เป็นยังไงบ้างครับ (หมายถึงสนามนะครับ) อยู่แถวไหนด้วยครับ[/quote]

สนามปูนครับ มีไฟเล่นกานเย็นถึงดึกๆ ถ้ามาจาก แคลาย ตรงมาทางปากเกร็ด ลงอุโมง ค์ ตรงมายาวๆ จะเห็นหมู่บ้านเรยคราบ อยู่ซ้ายมือ  พี่มาจากไหนอ่ะคราบ[/quote]

บ้านผมอยู่บางใหญ่ครับ ถ้ามีโอกาสจะไปแวะเยี่ยมชมนะครับ (แต่พูดตรงๆ แถวนั้นไม่เคยไป อิอิ ท่าทางจะมีหลง)[/quote]

พี่แมนบ้านอยู่แถวบางใหญ่แล้วปกติเล่นแถวไหนอ่าครับ[/quote]

เล่นที่หมู่บ้านบางใหญ่ซิตี้ครับ เล่นกับเด็กๆ สบายๆ เหมาะกับคนมีอายุ อิอิ

[quote author="SUDTEEN999"]ถ้าเช้า สวนรถไฟเรยคับ   
ถ้า18.00-22.00 สนามบินน้าม คับ เล่นบ่อย อิอิ แนะนำจ้า อิอิ[/quote]

ทั้งสนามบินน้ำ สวนรถไฟ ได้ข่าวว่า โหดมากๆๆๆ ท่านเล่นได้ไงเนี่ย เยี่ยมเลยครับ
ยินดีเข้ามาร่วมกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host