"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจเข้าร่วมฮะ แต่อยู่แถวพระราม 3 นู่นเลยอะ -_-
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากเล่นด้วยครับ ปกติเล่นที่สนามราชมังคลา

ว่างก็ไปได้ตลอดครับ

สูง 182 ซม.เล่นได้เกือบหมดทุกตำเเหน่งครับ

เบอร์โทร 089-4985156 ครับ

ใช้น้องตี้ดำปี 12 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
http://image.ohozaa.com/show.php?id=e0a7a16113710e7e65b1b11a0a967711

ป๊อกนะคับ เมล์เก่าใช้เข้าไม่ได้แล้ว คิดถึงพี่ๆนักกีฬาทุกคนเรยคับ

ดีครับ สมาชิกใหม่ครับ อยากร่วมเล่นด้วยนะครับต้องทำไงบ้างครับ แต่ห่างหายไปนาน เกือบ 10 ปีได้แล้ว คงต้องลื้อฝื้อกันสักพักครับ ตอนนี้อายุ 33 แล้ว

ผมป๊อกนะคับ ห่างหายไปนานเรยสำหรับบอร์ดนี้ คิดถึงทุกๆท่านเช่นเคยนะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host