"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 80# lockon

วันที่2-5 กลับบ้านค่ะ เจอป่าวๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฅนหัวไทร คอนศรี รายงานตัวด้วยคนครับผม.... *แต่ทำงานอยู่ กทม ครับ*
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/2/2012 21:09 โดย taulek_sine

ตอบกลับ 82# HUASAI

ทำความรู้จักกันหน่อยสิคะ ทำงานกรุงเทพเหมือนกัน

ผมอยู่ อ.เมื่อง นครศรีธรรมราช(นครอันงามสง่าแห่งพระราชาผู้ทรงธรรม) จองไปตั้งแต่ ตุลา ศูนย์คอน เซลโทรบอกประมาณ พค.2555 นานไปป่าว

หัวไทรคับ จองแล้วกำลังรออยู่คับไม่ได้รถที เข้าร่วมสมาชิกด้วยคนคับ

ตอจังหวัดนครศรีธรรมราช บกลับ 8# c
แฟนอยู่ ทุ่งใหญ่เหมื่อนกันคร้าบ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอจังหวัดนครศรีธรรมราช บกลับ  c
แฟนอยู่ ทุ่งใหญ่เหมื่ ...
tinnakorn โพสต์เมื่อ 3/3/2012 10:59

รถเทพมากครับ

ตอบกลับ 87# jojoebo
ขอบคุณคับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

มีพี่น้องท่านไหนในนคร เล่นบาสบ้างไหมคับ หาคนเล่นด้วยคับ ปกติผมเล่นที่ร่อนบ้าง นครบ้าง

เด็กเมืองคอน..ค๊าบ พี่ๆพอจะทราบบ้างไหมครับ ว่าจอง HONDA CITY ช่วงนี้ จะได้รับรถประมาณเดือนไหนครับ หรือถ้าพี่คนไหนพอจะมีเบอร์เซลล์ติดต่อ รบกวนส่งให้ทาง PM จะขอบคุณมากๆๆๆเลยน่ะครับ!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host