"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เงียบด้ายอีกนะ สาวๆหาดใหญ่หายไปไนหมด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
แอนนา @ Had_yai

ผมอยู่พัทลุงคับ แต่ไปหาดใหญ่ทุกอาทิตย์ อาทิตย์ก็ไปสงขลา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาอัฟๆ Hcc หาดใหญ่ โย่วๆๆ ขอเสียงหน่อยยย
แอนนา @ Had_yai

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/9/2010 03:23 โดย wanna

วันที่ 3 ตค.จะมาหาดใหญ่ครับอยากเจอสมาชิกหาดใหญ่จัง...
[img][/img]

สงขลาครับ ขึ้นฝั่ง 13 นี้แล้วครับ ไว้ว่างๆ ค่อยพบปะกันบ้างนะครับ

ช่วย up ด้วยคน
ผมเพิ่งออก  ยังไม่ได้ป้ายเลยงะ  ขับมา2 วันแระ  อิอิ

นี่อีกเสียงคราบ
เร็วสูงสุด ของรถแต่ละคัน
คือความฝันของ...ray...

ถ้าฮอนด้าภาคใต้ ผมประทับใจฮอนด้าสาขาหาดใหญ่ เพื่อนๆหลายคนบอกตรงกันว่าให้ไปจองกับ คุณพล น้องเค้าให้ของแถมเยอะดี น่ารักครับให้ตามคำขอ และผมเอารถเก่าไปเทิร์นด้วย น้องเค้าติดต่อให้หลายที่ จนได้ราคาสูงกว่าที่คิดไว้ เลยอยากแนะนำครับ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ คุณพล 086-4055095   อยากให้ได้ของแถมเยอะๆกันทุกคนและขายต่อได้ราคา

หาดใหญ่รายงานตัวค่ะ กำลังจะได้ตัวtop สีsilver พ.ค.นี้ค่ะ

หาดใหญ่รายงานตัวค่ะ กำลังจะได้ตัวtop สีsilver พ.ค.นี้ค่ะ ...
prettynine โพสต์เมื่อ 4/4/2011 23:54

ยินดีต้อนรับ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host