"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 9# Zax_hardcore

ปัญหาดังที่หูขวา แกร๊กๆๆๆๆ รถผมก็เป็นครับ ไม่รู้เป็นเพราะอะไร แต่ผมปล่อยมันเลยครับ ขี้เกียจรื้อรถครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 34# skyhawk1

ใช้อยู่คับ ตอนนี้10 ปีแล้ว  ดูแลง่าย สบายกระเป๋า..ส่วนเกียร์ผมใช้น้ำมันเกียร์ ซีวีที ของ ฮอนด้าโดยเฉพาะ
หายห่วง ขับจากยะลา-เมืองตากสบายๆ ประหยัดน้ำมันด้วยคับ 17km/L
ของผมตัว iDSI

ใช่คับผมก้อใช้รุ่น ประหยัด ต้องดูแลเรื่องระบบเกียร์เปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์บ่อยๆยืดอายุให้ยาวนาน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host