"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แปลงไฟล์ วิดีโอ mp4 ลง usb ไว้ดูในรถไม่มีเสียง

สอบถามค่ะ แปลงไฟล์วิดีโอ mp4 ลง usb ไว้ดูในรถ All New Honda City 2017 (minor change ตัวใหม่ล่าสุด) วิดีโอดูได้ แต่ไม่มีเสียง เครื่องขึ้นว่า "รายการฟอร์แมตเสียงเสีย"
แต่เวลาแปลงไฟล์ผ่านโปรแกรมลองดูในคอมฯ ก่อนลง usb มีเสียงค่ะ รบกวนสอบถามผู้รู้ว่าเป็นเพราะอะไร มีคำแนะนำดีๆ ไหมค่ะ ทำทุกวิธีที่ในบอร์ดแนะนำแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host