"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รถดับเป็นเฉพาะตอนเช้าที่สตาร์ทครั้งแรก

รถจะดับเวลาที่เหยียบเบรค (รอบเครื่องต่ำ) เป็นเฉพาะช่วงเช้า ส่วนนึงน่าจะเป็นจากเครื่องเย็นด้วย อยากทราบว่าใครเคยเจอปัญหาเหมือนผมบ้าง แบบว่าอยากรู้ว่าสาเหตุมาจากไหนอ่ะครับ
ปล.รถผมติดแก้สด้วย แต่อาการเป็นตั้งแต่ยังไม่ตัดแก้สครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เบื้องต้น ถ้าเกิดอาการเฉพาะช่วงเครื่องเย็น คงต้องลองไปปรับตั้งวาวล์ดูก่อนนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host