"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไฟหรีฟิวส์ขาด เปลี่ยนใหม่ก็ขาด

ไม่ทราบว่าพี่ๆ ท่านใดเจอปัญหานี้บ้างใหมครับ  ฟิวส์ไฟหรีที่หน้าห้องเครื่องขาด  หาจุดช๊อตไม่เจอรื้อหมดแล้ว ก็ไม่เจอเปลี่ยนใหม่ เปิด ก็ขาดอีก พี่ท่านใดเคยเป็นรบกวนชีจุดด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host