"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หม้อต้มแก็สมีอาการรั่วซึมซ่อมใด้มั้ยคับ

หม้อต้มแก็สมีกลิ่นนำมันเวลา  statเปลี่ยนประเก็นใด้ไหมรึต้องเปลียนยกหม้อคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สามารถเปลี่ยนประเก็น หรือเค้าเรียกว่าผ้าปั้มหม้อต้มได้ครับ
ปัจจัยว่าจะเปลี่ยนหรือ ซ่อมดี อยู่ที่ ทุนทรัพย์ และความพร้อมครับ

กรณีซ่อม
ค่าใช้จ่าย  ค่าประเก็น 1500 - 2000  / ค่าแรงบริการเปลี่ยน 500 - 1000 / ค่าบริการปรับจูน 500 / ค่าท่อยางทั้งระบบ 1500 บาท (ราคาทั้งหมด ขึ้นอยู่ กับแต่ละอู่นะครับ)
การรับประกัน  1 - 3 เดือน แล้วแต่อู่หรือศุนย์นั้นๆ *

กรณี เปลี่ยน
ค่าใช้จ่าย  ค่าหม้อต้ม 2800 -3500 / ค่าแรงบริการเปลี่ยน 500 - 1000 / ค่าบริการปรับจูน 500 / ค่าท่อยางทั้งระบบ 1500 บาท (ราคาทั้งหมด ขึ้นอยู่ กับแต่ละอู่นะครับ)

การรับประกัน  1 - 2 ปีแล้วแต่อู่นั้นๆ เพราะอุปกรณ์พื้นฐานจะรับประกัน 1 ปี *

*การรับประกันนี่ไม่รวมถึงบริการหลังการขายนะครับ เพราะแต่ละจะไม่เหมือนกัน เช่นบางอู่ ประกันปรับจูนฟรี นับเป็นครั้ง บางที่ นับเป็นเดือน
** สอบถามข้อมูลชัดเจนก่อนเปลี่ยนนะครับ
*** กรณีเปลี่ยนต้องขอ หม้อต้มเก่าเรากลับมาด้วยนะครับ ป้องกันการย้อมแมวขาย เราจะไปโยนทิ้งหรือชั่งกิโลก็ขอเอามาทิ้งเองดีกว่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host