"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Upzzzzzzzzzz
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Upzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Upzzzzzzzzzzzz

Upzzzzzzzzzzzzzz

ติดตั้งจอ Caska 8" มาแล้วครับ ขอขอบคุณคุณต้อง ที่ดูแลตอบคำถามและมอบส่วนลดด้วยครับ

ขอรีวิว การใช้งานนิดหน่อยละกันครับ (การติดตั้งผมไม่ได้อยู่ดู เลยไม่มีรูป) บอกได้เลยครับว่า คุ้มค่า คุ้มราคา คุณภาพทั้งภาพและเสียงถือว่าดีเลยครับ

เปิดกล่องมาก็เจอแบบนี้.. (ผมเลือกแบบมี GPS)

ตัวจอ พร้อมหน้ากาก สวยงามเข้ากับคอนโซลเดิม ภาพชัดมาก สามารถมองได้ทุกมุมของรถ

เสาฟิล์ม ที่แถมมาให้

หน้าจอ ขณะเปิดใช้ GPS การค้นหาสัญญาณทำได้เร็วมาก ตำแหน่งติดตัวรับสัญญาณด้านนอกซ่อนได้มิดชิดมาก (ก้มหายังแทบไม่เจอ)

บลูทูธ สามารถเชื่อมต่อรายการโทร หรือเบอร์ในมือถือได้ทันที

ช่างกำลังติดกล้องมองหลัง (ต้องบอกว่าช่างทำงานเรียบร้อยมาก ๆ) ตัวกล้องมีเส้นบอกระยะชัดเจนมาก

ภาครับสัญญาณ TV ถือว่าดีในระดับหนึ่งเลย ขับรถบนทางด่วนด้วยความเร็ว 90 กม/ชม ภาพที่ได้ก็ถือว่าชัดมาก (แต่กล้องผมไม่ชัดเอง)

โดยรวมผมถือว่าโอเคมาก ๆ รูปอาจไม่ค่อยชัดถ่ายจากมือถือขณะขับรถ

ต้องขอขอบคุณคุณต้อง และช่างติดตั้งด้วยครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

Upzzzzzzzzzzzzzzzz

ติดตั้งจอ Caska 8" มาแล้วครับ ขอขอบคุณคุณต้อง ที่ดูแลตอบ ...
mionv โพสต์เมื่อ 25/2/2014 13:30

พี่ผ่านจุดนั้นมาแล้ว บอกได้เลยว่า เยี่ยมจริงๆ

Upzzzzzzzzzzzzzz

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/2/2014 15:56 โดย upz2013

คุณยืนส์ นำ Nissan JUKE เข้ามาติดตั้ง ชุด SET COMTUNE + SUB BOX MB10 และตามด้วย DIGITAL TV ในวันที่ 27/02/2014 มาดู Review กันเลยค่ะ

ขอบพระคุณพี่เบน และ คุณ mionv  มากค่ะ ทีมงานพร้อมบริการทันที่สนใจอยู่นะคะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host