"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอเชิญร่วมกิจกรรมมอบทุนการศึกษา สื่อการเรียนการสอน 7 ธ.ค.นี้ จ.กาญจนบุรี

ขอเชิญร่วม ทำบุญ กิจกรรม มอบทุนการศึกษา สื่อการเรียนการสอน และสร้าง ห้องสุขา ให้กับ นักเรียน

hondacityclub ร่วมกับ สมาคม พนักงานการรถไฟฟ้า ขนส่งมวลชลแห่งประเทศไทย  ( รฟม. )

สถานที่ โรงเรียน วัดปากกิเลน  หมู่ 1 ต.สิงห์ อ.ไทรโยค จ.กาญจนบุรี

วันเสาร์ที่ 7 ธันวาคม 2556

สมาชิกท่านใด สนใจ ร่วมเดินทาง ลงชื่อได้เลยครับ เบื้องต้นมีผู้สนใจร่วมกิจกรรม ดังนี้
ปล.มีบางท่าน ไปเช้า เย็นกลับ / บางท่าน ค้างคืนที่ รร. / กางเต็นท์

1.พี่เบ็น
2.พี่อ้อย
3.บอล 007
4.โส
5. กลุ่ม เมาเปรี้ยว
6. เจน รฟม.
7. ชัย รฟม
8. พี่ตั้ม + ครอบครัว  รฟม.
10. น้องใหม่ + น้องผิ้งและ พวกพ้อง อีกหลายคน
12.

เวลา และสถานที่นัดรวมตัวในวันเดินทาง จะแจ้งให้ทราบต่อไป

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น้อมภักดี ภูวนัย นิจนิรันดร์ พลีชีวัน แด่พระองค์ วงศ์จักรี

Email : adisak007@yahoo.com / admin@hondacityclub.com

LINE ID : benz_hondacityclub  / Facebook : http://www.facebook.com/benz.hondacityclub
Tel. 089-1090091 ( True Move H )  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/11/2013 15:07 โดย tonkanl

ช่วยกันครับ..สภาพแบบนี้ครับ

นั้งเศร้าสงสารเด็กนักเรียนครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

ไปร่วมบุญกันครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/11/2013 12:19 โดย tonkanl

ช่วยกันครับ..สภ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 28/11/2013 12:09

มาช่วยกันเยอะๆครับพี่น้อง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

-v[  ขอบคุณคับ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนจิตสนใจลงชื่อได้เลยคับ

อยากไปด้วย

อยากไปจังอ่า แต่โรงงานไม่หยุด (หางานใหม่เลยดีกว่ามั่ง)55+

เด๋วดูค่ะ ว่าติดงานอะไรหรือไม่ ถ้าสะดวกอยากไปสร้างกุศลด้วยค่ะ

โรงเรียนนี้มีเด็กเยอะไม๊คะ และเค้าต้องการพวกสื่อการเรียนการสอน หรืออุปกรณ์อะไรบ้างอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host