"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ระวังตาบอลพาไป ยูเทินร์ นะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชื่อเก่าก็ดีแล้ว อย่างน้อยก็คนในกลุ่มเราที่เป็นแชมป์ปีที่แล้ว ชิมิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบอกก่อนนะครับ เหตุที่ตั้งชื่อกลุ่ม ใช่ว่าจะตั้งหนุกๆนะครับ ทางคณะกรรมการเข้าจะมีการเข้าฐานเล่นเกมเก็บคะแนน ก่อนจะเล่นเขาก็จะถามชื่อกลุ่ม ใครจำชื่อกลุ่มไม่ได้ บอกชื่อผิด หรือออกเสียงผิด จะถูกหักคะแนน แล้วสุดท้ายก็จะเอาคะแนนมาร่วมเป็นคะแนนกลุ่มนะครับ
ปล.ขอแนะนำ ชื่อกลุ่มเอาแบบสั้นๆ จำง่ายๆ ได้ใจความนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host