"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลุง......ขอออกคำสั่งในฐานะรองหัวหน้ากลุ่มปีที่แล้ว เอ ...
papholthat โพสต์เมื่อ 17/11/2013 10:38

ตามนั้นครับตา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่เบิร์ดว่า กลุ่มนี้ ไม่เมา ก็เปรี้ยวแล้วล่ะ ^^ ...
Boongk โพสต์เมื่อ 16/11/2013 23:07

ไอ้ที่เปรี้ยวเนี้ยสงสัยไม่ได้อาบน้ำมั้งพี่บุ้ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงกลุ่มตัวเองจะเป็น"แม่ลำยอง" ของเค๊าใช่ป่ะ??
tonkanl

ตกลงกลุ่มตัวเองจะเป็น"แม่ลำยอง" ของเค๊าใช่ป่ะ?? ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 18/11/2013 12:34

55555555ไม่แน่น๊ะลุงตั้ม

GOLF 2013ไปรับสติ๊กเกอร์และเสื้อได้ที่พี่กวางนะคับ tc1 ปั๊มบางจากแก่งคอย ติดต่อให้แล้ว

ขอบคุณมากครับผม

พี่บอลๆๆๆๆๆ คราวนี้ไม่อยู่แก๊งค์นี้
แต่แอบมาส่อง

ผักกาด หลังจากที่ได้คุยกับหัวหน้ากลุ่มแล้ว ได้มีความเห็น ดังนี้ว่า   สำหรับ ท่านใด ในกลุ่มเรา หลังจากงานเลี้ยงตอนกลางคืน เลิกแล้ว
อยากจะมานั่งดื่มกันต่อ ที่บ้าน หัวหน้า ก็เชิญมาได้เลยนะคับ เรามี ทุกสิ่งอย่าง มิกเซอร์ เหล้า เบียร์ มาม่า โจ็ก น้ำอัดลม และอื่นๆ
แต่สำหรับ ท่านที่ ดื่ม เหล้า หรือ เบียร์ เราจะขอความร่วมมือ ช่วยกันแชร์ ( 200/หัว )ราคานี้แค่เบื้องต้นนะคับ อาจจะลด/เพิ่ม ขอดูตามจำนวนคนที่มานั่งดื่ม/กินคับ. ส่วน ถ้า มานั่ง กิน มาม่า หรือ โจ็ก หรือ อย่างอื่น
แล้วแต่ จะใส่กล่อง คับ เพื่อ ที่จะได้ไม่มีปัญหากันใน ภายหลัง จาก ที่เลิก ดื่มกันแล้ว (ตอนนั้น คงเมากันแล้ว อาจจะคุยกันไม่รู้เรื่อง )เบื้องต้น ตามนี้ ก่อนนะคับ  อ้อ นอกเหนือจากนี้ ท่านได อยากได้อะไร หรือจะหิ้วอะไร มาสมทบ ก็ลอง โพสมานะคับ หรือของที่ชอบกิน ก็หิ้วมาเผื่อแผ่ เพื่อน สมาชิก ด้วยก็ดีนะคับ ok มั้ยคับ

ถามจุดสตาร์ทไปไม่ถูก  เพราะไม่คุ้นเส้นทางนั้น   ถึงโรงเบียร์ตะวันแดงหรือยังคะ  มาจากบิ๊กซีพระราม2

มี อะไรสงสัย สายตรง k.บอล หัวหน้ากลุ่มเรา ตามเบอร์นี้ เท่านั้น คับ 088-372-6435 คับ สานเบอร์ ในหน้า แรก ไม่ได้ใช้ แล้วคับ
แจ้งเพื่อ ทราบ คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host