"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีคนบริจาก ว.แดง มาให้แล้ว อิอิ
TheD โพสต์เมื่อ 14/11/2013 19:41

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีคนบริจาก ว.แดง มาให้แล้ว อิอิ
TheD โพสต์เมื่อ 14/11/2013 19:41

ดีเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คึกคักตลอดกลุ่มนี้

ตอบกลับ 30# benz

มันตัวละเท่าไรอ้ะคะ ซื้อที่ไหน หนูไม่มีอ้ะ

แนน...รายงานตัวค่ะ
แต่ชื่อกลุ่ม ขอนำเหนอ แบบ HCC เมาเปรี้ยว ซีซั่นทู ภาค ฮอร์โมนเมาปริ้น

ขอบอกก่อนนะครับ เหตุที่ตั้งชื่อกลุ่ม ใช่ว่าจะตั้งหนุกๆนะครับ ทางคณะกรรมการเข้าจะมีการเข้าฐานเล่นเกมเก็บคะแนน ก่อนจะเล่นเขาก็จะถามชื่อกลุ่ม ใครจำชื่อกลุ่มไม่ได้ บอกชื่อผิด หรือออกเสียงผิด จะถูกหักคะแนน แล้วสุดท้ายก็จะเอาคะแนนมาร่วมเป็นคะแนนกลุ่มนะครับ
ปล.ขอแนะนำ ชื่อกลุ่มเอาแบบสั้นๆ จำง่ายๆ ได้ใจความนะครับ

ผมมีอยู่ครับ วอแดง 2 เครื่องครับ เดี๋ยวเอาติดไปด้วยครับ

งั้นชื่อกลุ่มเอาสั้น ๆ ""HCC ลำยองเมาเปรี้ยว"" ล้ะกันค่ะ

สนับสนุนชื่อ  HCC ลำยองเมาเปรี้ยว ครับผม ชอบๆๆ

กลุ่มแรกเขาวันเฉลิมไปแล้วงั้นชื่อนี้ละกัน สมาชิกท่านอื่นว่าไงครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host