"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/11/2013 20:35 โดย utac

ชื่อตามนี้เลยพี่
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่อท้ายด้วยซีซั่นสองได้ปะคริๆๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

รายงานตัวครับ ขอเสนอชื่อกลุ่มว่า "ฮอร์โมน เมาเปรี้ยว"
555 ชื่อซีรี่ดัง+ แก้งเมาเปรี้ยว คร้าบ

ตอบกลับ 12# Ball007

ปีนี้อีกปีที่ไม่ได้ไปด้วย  ขอให้พี่ๆทุกคนเดินทางปลอดภัยนะครับ ถ่ายรูปอัพเดตกันด้วยนะคร๊าบ คงได้ร่วมกิจกรรมกับพี่ๆ ที่ค่ายอาสาอีกรอบ (พี่บอลอย่าลืมยาดม อย่า นอน พื้นนะพี่ หาคนหาม สัก3คน แซวนะครับ) 555โชคดีครับพี่

มาเป็นชุด55555รอมาบ้านพี่

รายงานตัวครับ ขอเสนอชื่อกลุ่มว่า "ฮอร์โมน เมาเปรี้ยว ...
DANNY-T โพสต์เมื่อ 12/11/2013 21:18

ใช้ได้เลยครับ

ผมไม่ดื่มเหล้า แต่ขอเมาโค้กแทน

ไม่เป้นไรครับแล้วแต่สะดวกครับ

ชื่อเก่าก็ดีแล้ว อย่างน้อยก็คนในกลุ่มเราที่เป็นแชมป์ปีที่แล้ว ชิมิ

อยากอยู่กลุ่มนี้ด้วยจริง เมาแน่ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host