"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 2# auttawat_2003

มีเพื่อนตู่อีกคันใช่มั้ยครับ (wittaya_zx)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่ะฮ้า...กลุ่มเรา มีคู่ที่กำลังจะแต่งงานกันด้วย ^^
กำลังอู้งาน มานั่งตรวจสอบข้อมูลสมาชิกอยู่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

กลุ่มนี้ออกจะน่ารัก ดูแลตัวเองกันได้ทุกคนทุกคัน ไม่เมา-ไม่หลง ^^
อย่าให้เมาละกัน หลงไปออกชุมพรแน่ ^^
^_____^

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/11/2013 23:03 โดย Boongk
เอ้....กลุ่มนี้ชื่อไรเหรอครับ
JA_ME โพสต์เมื่อ 15/11/2013 22:34

นั่นน่ะสิ กลุ่มนี้จะชื่ออะไรดี
วันเฉลิม ก็ไปแล้ว
เมาเปรี้ยว ก็ยังอยู่
ตู่เสนอ CITY Party มา ขอเสนอเพี้ยนเป็น
กลุ่ม "ปาร์ตี้นกหวีด"
ดีมั้ยครับ จะได้เข้าสถานการณ์

ผมยังไม่มีเบอร์โทรและรายละเอียดของ
คุณ songkran
คุณ patabac กับเพื่อนอีกคัน
คุณ NAUA ต้อม mary me
ถ้าได้เห็นข้อความนี้แล้ว รบกวนขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ
จะได้ทำความรู้จักกัน ^^
^_____^

ตอบกลับ 24# benz
ขอบคุณครับ ^^

ถ้าจะให้จำได้ง่ายตอนรายงานตัวเข้าฐานต่าง ๆ ก็เสนอให้ใช้ชื่อ
"กลุ่มนกหวีด ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด"
^_____^

รายชื่อ พร้อมเบอร์โทร และชื่อ log in ของสมาชิกกลุ่ม 2 เอามาเผยแพร่เพื่อข่มกลุ่มอื่นๆ แล้วครับ

^_____^

เสียดายที่ คันที่ 21 แจ้งยกเลิกกะทันหันครับ
ปีหน้าอย่าพลาดนะครับ ^^
^_____^

ขอบคุณสมาชิกกลุ่ม 2 ทุกคน/ทุกคัน ที่ดูแลตัวเองได้เป็นอย่างดี
และต้องขออภัยที่ไม่ได้ช่วยอำนวยความสะดวกอะไรให้เลย!!!
หวังเป็นอย่างยิ่งว่า มิตติ้งครั้งนี้จะทำให้ทุกคนได้รับความสุข ความทรงจำที่ดี
และกลับมาร่วมกิจกรรมกับทางคลับในครั้งต่อๆ ไปอีกนะครับ
^___^
^_____^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host