"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียดายที่ คันที่ 21 แจ้งยกเลิกกะทันหันครับ
ปีหน้าอย่าพลาดนะครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_____^

เสียดายที่ คันที่ 21 แจ้งยกเลิกกะทันหันครับ
ปีหน้าอย่ ...
Boongk โพสต์เมื่อ 21/11/2013 15:23
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายชื่อ พร้อมเบอร์โทร และชื่อ log in ของสมาชิกกลุ่ม 2 เอ ...
Boongk โพสต์เมื่อ 21/11/2013 15:22

พรุ่งนี้เจอกันนะครับ ที่เอกอิมทรา ครับ.....

ตื่นเต้น นอนม่ายหลับง่ะ

ขอบคุณสมาชิกกลุ่ม 2 ทุกคน/ทุกคัน ที่ดูแลตัวเองได้เป็นอย่างดี
และต้องขออภัยที่ไม่ได้ช่วยอำนวยความสะดวกอะไรให้เลย!!!
หวังเป็นอย่างยิ่งว่า มิตติ้งครั้งนี้จะทำให้ทุกคนได้รับความสุข ความทรงจำที่ดี
และกลับมาร่วมกิจกรรมกับทางคลับในครั้งต่อๆ ไปอีกนะครับ
^___^
^_____^

ขอบคุณสมาชิกกลุ่ม 2 ทุกคน/ทุกคัน ที่ดูแลตัวเองได้เป็ ...
Boongk โพสต์เมื่อ 25/11/2013 10:22

คราวหน้าไปอีกแน่นอนคับ

คราวหน้าไปอีกแน่นอนคับ
Mong_Tnn โพสต์เมื่อ 25/11/2013 12:28

สารภาพครับเบอร์ 18 ...ตอนออกตัวขึ้นทางด่วน..แอบตกใจนึกว่าหลงครับ..วิ่งไป10นาทีไม่เจอสมาชิกเลย..มาเจออีกที่แถวด่านเก้บเงินดีใจสุดๆ...555+ นึกว่ามาผิดทาง

ปล.แบบว่าไม่เคยใช้เส้นนั้น >,,<
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host