"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

@แบบเสื้องานมิตติ้งใหญ่ ปี 56 ที่ปากช่อง

แบบเสื้องานมิตติ้งใหญ่ปี 56 นี้ที่ปากช่องครับ ใครที่ยังไม่แจ้งเบอร์เสื้อรบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ขนาดและเบอร์เสื้อ

สำหรับบุคคลใดที่ไม่ได้ไปงานมิิตติ้งใหญ่ของเราสามารถสั่งซื้อได้ในราคาตัวละ 169 บาท , เฉพาะเบอร์ XXL ขึ้นไปตัวละ 200 บาทครับ
ค่าส่ง 40 บ. ลงทะเบียน / 60 บ. EMS  
สามารถสั่งในกระทู้หรือทางข้อความ
หรือติดต่อคุณเบน โทร 089-1090091
โอนเงินค่าเสื้อได้ที่
1. ธ.กสิกรไทย 6 5 0 - 2 - 0 2 4 0 - 6 8  อดิศักดิ์  ช่างต่อ   สาขา บิ๊กซี สายไหม
2. ธ.กรุงเทพ  1 8 7 - 0 8 2 - 7 3 9 9 อดิศักดิ์  ช่างต่อ ออมทรัพย์ สาขา รามอินทรา กม.4
3. ธ.ไทยพาณิชย์  4 0 2 - 0 0 5 3 4 3 – 5 อดิศักดิ์  ช่างต่อ   สาขา บิ๊กซี สายไหม
โอนแล้วกรุณาแจ้ง วัน เวลา จำนวนเงิน ธ.ที่โอน ในกระทู้ด้วยนะครับ

ปล.เสื้อที่สั่งจะได้ในช่วงต้นเดือน พ.ย. นี้นะครับ ส่วนคนที่ไปงานมิตติ้งจะได้เสื้อในวันที่แรลลี่นะครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังสั่งได้อีกไหมคราฟ
pramy โพสต์เมื่อ 17/11/2013 20:57

คงต้องหลังงานมิตติ้งคราบ จะแจ้งให้ทราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยังสั่งได้อีกไหมคราฟ

ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับ
AOME โพสต์เมื่อ 15/11/2013 21:22

ได้ของแล้วครับ ขอบคุณครับ

ส่งมาเมื่อไรครับยังไม่ได้ของเลย
AOME โพสต์เมื่อ 15/11/2013 13:59

ส่งไป วันอังคารคราบ ถ้ายังไง วันจันทร์ ยังไม่ได้ แจ้งมาอีกครั้งนะครับ

ส่งมาเมื่อไรครับยังไม่ได้ของเลย

เสื้อที่สั่งจองไว้จะได้เมื่อไรครับ ...
AOME โพสต์เมื่อ 11/11/2013 11:27

ส่งไปให้แล้วนะคราบ รอรับได้เลย

เสื้อที่สั่งจองไว้จะได้เมื่อไรครับ

สวัสดีครับพี่เบน ผมบอยเชียงใหม่นะครับ พรุ่งนี้โอนเงินให้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ คิดถึงกันเสมอครับRED-CJC โพสต์เมื่อ 9/10/2013 17:17

คิดถึงเช่นกันครับ พี่บอย ไม่ต้องโอนมาครับ ระดับประธาน CJC เชียงใหม่  ผมจัดให้เลยครับ  เอาเบอร์ไรครับพี ส่ง PM ชื่อที่อยู่มาได้เลยครับพี่ เดี๋ยวเสื้อเสร็จ ผมส่งให้นะคราบ
แต่ปลายปี ผมกับพี่ตั้ม ไป เชียงใหม่ เลี้ยงหมาใจดำ ผมด้วยนะครับ 555+ ...
benz โพสต์เมื่อ 9/10/2013 17:20

สวัสดีครับพี่บอย..เพื่อนๆทางเชียงใหม่สบายดีกันนะครับ..เริ่มหนาวแล้วปลายปีนี้คงได้ขึ้นไปรบกวนกันอีกครั้งครับ..คิดถึงๆๆ
"เจียงใหม่บ้านเฮายามจ๊าวรถบ่ติด..555"
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host