"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์ใช้ gas

อยากให้เพื่อนๆแชร์ประสบการณ์การใช้ gas ณ ปัจจุบันทีครับ ผมกำลังเล็งๆ versus อยู่ยังไม่ใจเท่าไหร่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดแล้วรถแทบไม่ค่อยได้จอดเลยครับ  ไปนู้นมานี้ตลอด ผ ...
jaaoclub โพสต์เมื่อ 6/9/2013 09:14

แล้วแบบนี้ท่านไปเปลี่ยนที่ไหนเหรอครับ ที่ศูนยย์ของ Versus เลยหรือเปล่า?
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปัญหาระยะยาวนี้ ส่วนใหญ่จะเกิดขึ้นจุดไหนเหรอครับ ?

ของผมติด Versus ครับ เพิ่งติดมาได้ 2-3 เดือน ประหยัดค่าใช ...
Pakdeesuwan โพสต์เมื่อ 9/9/2013 23:24

แล้วเป็นแบบนี้ท่านแก้ไขยังไงครับ ท่านให้ศูนย์บริการที่ Versus แก้ไขโดยตรงหรือเปล่า?

ขอบคุณครับที่เข้ามาร่วมแชร์ประสบการณ์ แชร์ต่อได้เรื่อยๆนะครับ ให้สมาชิกท่านอื่นได้อ่านกันด้วย

ไปติดมาแล้วครับ อู่แถวบ้านลองเช็คดูรู้สึกจะเป็นตัวแทนของ versus เลยครับ บริการดีเลยครับให้ความรู้ผมเพิ่มอีก ส่วนเรื่องการใช้งานยังไม่พบปัญหาอะไรครับ ผ่านมาเดือนนิดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host