"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนเพื่อนๆแชร์ประสบการณ์ใช้ gas

อยากให้เพื่อนๆแชร์ประสบการณ์การใช้ gas ณ ปัจจุบันทีครับ ผมกำลังเล็งๆ versus อยู่ยังไม่ใจเท่าไหร่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมติดversusมา ไม่มีปัญหานะครับ ตัวถังก็ทนทานดี ประกันภัยก็โอเค แฮปปี้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมใช้versus วิ่งมา 23000กว่าโล ก็ไม่มีปัญหานะครับ ทนทานดี ลองหาอู่ที่ใกล้ๆบ้านนะครับ

ไปติดมาแล้วครับ อู่แถวบ้านลองเช็คดูรู้สึกจะเป็นตัวแทนของ versus เลยครับ บริการดีเลยครับให้ความรู้ผมเพิ่มอีก ส่วนเรื่องการใช้งานยังไม่พบปัญหาอะไรครับ ผ่านมาเดือนนิดๆ

ติดเลยหาอู่ที่ไว้ใจได้ก็จัดไปคับ เครื่องรุ่นนี้มันทนมากๆ ไม่พังง่ายๆตั้งวาวล์ก็ง่าย ไม่ต้องเจียถ้วยเปลี่ยนถ้วยถอดแคมอะไรให้วุ่นวาย ถ้าเครื่องเน่าจริงๆมีเครื่องพี่ยุ่นนอนรอจนล้นเซียงกง
HCC....Thonburi Zone   No.10

เพิ่งไปติดมาไม่นานนี่เองค่ะ ติดที่อู่ อุดมมอเตอร์ มีเพื่อนๆสมาชิกเขาแนะนำมาค่ะ ช่างบริการดีมากๆ ที่ร้านเขาเป็นตัวแทนจาก Versus ด้วยค่ะ เราเลยติดตามที่เขาแนะนำเลย

แอบมาหาข้อมูล เพราะสนใจจะติดแก๊สกับversusเหมือนกันค่ะ

ของ versus ดีตรงที่มีศูนย์บริการมาก ให้บริการได้ทั่วถึ ...
amnuayphuket9 โพสต์เมื่อ 6/9/2013 23:21

เห็นด้วยครับ ผมก็เป็นอีกคนที่ใช้เวอซุสเหมือนกัน อู่ตัวแทนเค้าเยอะจริงๆครับ (เคยไปหาข้อมูลอยู่) ส่วนตัวผมตอนนี้ติดมาจะปีกว่าแล้วยังไม่เจอปัญหาอะไรครับ

ลดค่าใช้จ่ายเรื่องพลังงานลงได้ 50%ครับ พวกกรองแก้สซื้อมาเปลี่ยนเองถูกปว่ามากครับ อย่างกรองหม้อต้มซื้อมาเปลี่ยนเองอันละ60บาทเปลี่ยนที่อู่คิด250บาทกรองหัวฉีดซื้อมาเองอันละ180บาทเปลี่ยนที่อู่เขาคิด800บาททั้งที่สินค้าเหมือนกันเขาก็คงจะบวกค่าแรงและกำไลนะครับ วิธีเปลี่ยนก็ง่ายมากครับหาดูในเน็ตได้

ขอบคุณครับที่เข้ามาร่วมแชร์ประสบการณ์ แชร์ต่อได้เรื่อยๆนะครับ ให้สมาชิกท่านอื่นได้อ่านกันด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host