"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเพิ่งไปติดตั้งแก๊สของ versus มาเมื่อวันที่ 14 กันยาที่ผ่านมาอ่ะครับ ที่ศูนย์สาขาวงเวียนหลักสี่ ช่างก็แนะนำให้ติดกล่องหลอกเกจน้ำมันนะครับ บอกว่าเกจน้ำมันจะได้ตรงเหมือนเดิมเมื่อติดตั้งแก๊สไป  อันนี้แล้วแต่ลูกค้านะครับช่างแค่แนะนำ แต่ผมก็ติดมาแล้วล่ะ พอมาเห็นข้อความของ Dr.Versus ไม่แนะนำให้ติดก็เลยงง ๆ อ่ะครับ ว่าสิ่งไหนคือความรู้ที่ถูกต้อง งงเลยตอนนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ Dr.Versus
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host